Gà Cosmetic
Cửa Hàng Chính Hãng ✅
Nước hoa,makeup,gift box,skincare,..
28/08/2026
✨ **Phấn má Hourglass – lên màu nhẹ nhàng mà cho đôi má nhìn "thơ” hơn hẳn!
🌸 **HOURGLASS AMBIENT LIGHTING BLUSH – FLUSHED EDIT** là phấn má với chất phấn mịn, dễ tán, tạo hiệu ứng màu má hòa cùng ánh sáng trên da thay vì nằm thành một mảng màu riêng biệt.
🤍 **Texture:** Phấn mịn, tán êm, dễ điều chỉnh độ đậm nhạt.
🌷 **Finish:** Má ửng màu tự nhiên, mềm và có độ glow nhẹ**,
✨ **Hiệu ứng:** Màu má lên da hài hòa, giúp tổng thể makeup trông tinh tế và sang hơn.
🎀 **Hợp với:** Team thích makeup má ửng nhẹ, trong trẻo, đi học, đi làm hay đi chơi đều dễ dùng.
💗 Kiểu phấn má **không cần đánh quá tay vẫn thấy mặt tươi**, rất hợp những bạn mê makeup tự nhiên nhưng vẫn muốn visual có điểm nhấn.
📩 **Inbox Gà Cosmetic** để được tư vấn màu phù hợp và chốt đơn nha!
---
📍 Gà Cosmetic – 148 Thích Quảng Đức, Long Khánh, Đồng Nai
🔗 Website: gacosmetic.com
🛍 Shopee | Lazada | TikTok | Facebook | Instagram: .cosmetic
📦 Free ship nội ô Long Khánh từ 99K | Toàn quốc từ 249K
☎️ Hotline/Zalo: 0865.965.264 - 0865.840.270
🕘 8h–22h | 100% chính hãng – đổi trả trong 14 ngày
🎁 Tích điểm đổi quà
⭐️ Đăng kí thành viên mua lẻ giá sỉ
28/08/2026
✨Nền muốn mịn đẹp, glow sang thì đừng bỏ qua em kem lót này!
💛 YSL TOUCHE ÉCLAT BLUR PRIMER
– kem lót giúp làm mịn bề mặt da, làm mờ lỗ chân lông và tạo hiệu ứng da trước khi đánh nền.
✨ Texture:Mỏng nhẹ, mượt da, dễ tán.
🌟 Finish:Glow nhẹ, da nhìn căng và mềm hơn.
🤍 Hợp với: Da thường, da khô đến hỗn hợp, team mê nền mịn – sáng – tự nhiên
📩 **Inbox Gà Cosmetic** để được tư vấn và chốt đơn nha!
---
📍 Gà Cosmetic – 148 Thích Quảng Đức, Long Khánh, Đồng Nai
🔗 Website: gacosmetic.com
🛍 Shopee | Lazada | TikTok | Facebook | Instagram: .cosmetic
📦 Free ship nội ô Long Khánh từ 99K | Toàn quốc từ 249K
☎️ Hotline/Zalo: 0865.965.264 - 0865.840.270
🕘 8h–22h | 100% chính hãng – đổi trả trong 14 ngày
🎁 Tích điểm đổi quà
⭐️ Đăng kí thành viên mua lẻ giá sỉ
28/08/2026
✨Vừa bắt sáng xinh, vừa sang từ chiếc vỏ bạc – Dior đúng là biết cách làm chị em mê!
💎 DIOR FOREVER GLOW LUMINIZER
– phấn highlight thiết kế vỏ bạc ánh kim sang trọng, tinh tế và nổi bật.
🤍 **Chất phấn:** Mịn, dễ tán, bắt sáng vừa đẹp.
✨ **Finish:** Glow mượt, ánh sáng trong trẻo, không bị lấp lánh quá tay.
💫 **Hiệu ứng:** Làm nổi bật gò má, sống mũi, cho gương mặt **căng sáng và có chiều sâu hơn**.
🎀 Hợp với team thích makeup **sang, nữ tính, glowy nhẹ**, dùng hằng ngày hay đi tiệc đều đẹp.
📩 **Inbox Gà Cosmetic** để được tư vấn màu highlight Dior phù hợp nha!
---
📍 Gà Cosmetic – 148 Thích Quảng Đức, Long Khánh, Đồng Nai
🔗 Website: gacosmetic.com
🛍 Shopee | Lazada | TikTok | Facebook | Instagram: .cosmetic
📦 Free ship nội ô Long Khánh từ 99K | Toàn quốc từ 249K
☎️ Hotline/Zalo: 0865.965.264 - 0865.840.270
🕘 8h–22h | 100% chính hãng – đổi trả trong 14 ngày
🎁 Tích điểm đổi quà
⭐️ Đăng kí thành viên mua lẻ giá sỉ
28/08/2026
🦋 **Mê makeup xinh thì không thể bỏ qua em phấn khối này – đẹp từ thiết kế đến hiệu ứng lên da!**
🤎 **PHẤN KHỐI HỒ ĐIỆP BUTTERFLY CLOUD FLOWER KNOWS CHÍNH HÃNG** – thiết kế hình hồ điệp đặc trưng bắt mắt
✨ **Chất phấn:** Mịn, dễ lấy và dễ tán, thuận tiện điều chỉnh độ đậm nhạt.
🤎 **Finish:** Lên màu tự nhiên, giúp tạo chiều sâu và làm đường nét gương mặt trông gọn hơn.
🦋 **Điểm cộng:** Bao bì đẹp, sang và rất hợp với team thích sưu tầm
🎀 **Phù hợp:** Makeup hằng ngày, đi học, đi làm hoặc đi chơi
📩 **Inbox Gà Cosmetic** để được tư vấn màu phấn khối phù hợp và chốt đơn nha!
---
📍 Gà Cosmetic – 148 Thích Quảng Đức, Long Khánh, Đồng Nai
🔗 Website: gacosmetic.com
🛍 Shopee | Lazada | TikTok | Facebook | Instagram: .cosmetic
📦 Free ship nội ô Long Khánh từ 99K | Toàn quốc từ 249K
☎️ Hotline/Zalo: 0865.965.264 - 0865.840.270
🕘 8h–22h | 100% chính hãng – đổi trả trong 14 ngày
🎁 Tích điểm đổi quà
⭐️ Đăng kí thành viên mua lẻ giá sỉ
27/08/2026
🤎 Muốn gương mặt có chiều sâu hơn nhưng vẫn tự nhiên? Đừng bỏ qua em này!
💄 **DIOR FOREVER SKIN CONTOUR STICK** – tạo khối dạng thỏi với chất kem **mềm, mịn và dễ tán**, giúp định hình gò má, sống mũi và đường viền hàm nhanh gọn.
✨ **Texture:** Dạng stick mịn, lướt trên da êm, dễ tán và dễ điều chỉnh độ đậm nhạt.
🤎 **Finish:** Tự nhiên, tệp vào lớp nền, cho hiệu ứng gương mặt có chiều sâu
🪞 **Hợp với:** Team makeup hằng ngày, thích mặt gọn nét nhưng vẫn muốn tổng thể nhẹ nhàng, tự nhiên.
Đặc biệt hợp với những bạn **mới tập contour** vì chỉ cần đi một lớp mỏng rồi tán ra là đã thấy đường nét thay đổi rõ rệt. ✨
📩 **Inbox Gà Cosmetic** để được tư vấn màu contour hợp tone da và chốt đơn nha!
---
📍 Gà Cosmetic – 148 Thích Quảng Đức, Long Khánh, Đồng Nai
🔗 Website: gacosmetic.com
🛍 Shopee | Lazada | TikTok | Facebook | Instagram: .cosmetic
📦 Free ship nội ô Long Khánh từ 99K | Toàn quốc từ 249K
☎️ Hotline/Zalo: 0865.965.264 - 0865.840.270
🕘 8h–22h | 100% chính hãng – đổi trả trong 14 ngày
🎁 Tích điểm đổi quà
⭐️ Đăng kí thành viên mua lẻ giá sỉ
27/08/2026
✨ VẺ ĐẸP TRONG VEO, TINH TẾ VÀ ĐẦY KHÍ CHẤT CHANEL✨
**CHANEL Les Beiges Water-Fresh Tint 20ml** – lớp nền mỏng nhẹ như không, mang đến hiệu ứng làn da **trong veo, tươi mịn và tự nhiên**. Những hạt sắc tố siêu nhỏ hòa quyện trên da, giúp hiệu chỉnh màu da nhẹ nhàng mà vẫn giữ được vẻ đẹp chân thật.
🤍 Lớp finish trong trẻo, căng mịn tự nhiên
🤍 Độ che phủ nhẹ, lý tưởng cho makeup thanh lịch
🤍 Cho hiệu ứng da tươi tắn, mịn màng mà không nặng mặt
🤍 Thiết kế thanh lịch, nhỏ gọn
**Dành cho nàng yêu vẻ đẹp “less is more” – không cần lớp nền dày, chỉ cần một làn da đủ mịn, đủ trong và thật sang.**
📩 Nhắn Gà Cosmetic để được tư vấn tone phù hợp.
---
📍 Gà Cosmetic – 148 Thích Quảng Đức, Long Khánh, Đồng Nai
🔗 Website: gacosmetic.com
🛍 Shopee | Lazada | TikTok | facebook |Instagram: .cosmetic
📦 Free ship nội ô Long Khánh từ 99K | Toàn quốc từ 249K
☎️ Hotline/Zalo: 0865.965.264-0865.840.270
🕘 8h–22h | 100% chính hãng – đổi trả trong 14 ngày
🎁 Tích điểm đổi quà
⭐️ đăng kí thành viên mua lẻ giá sỉ
27/08/2026
✨ NỀN MỊN, CHE PHỦ ĐẸP ✨
Make Up For Ever HD Skin Powder Foundation – phấn nén 2 ô với chất phấn mịn, giúp làm đều màu da, phủ khuyết điểm và hoàn thiện lớp nền nhanh chóng.
🤍 Phấn mịn, lên da tự nhiên�
🤍 Che phủ dễ điều chỉnh từ nhẹ đến khá�
🤍 Cho bề mặt da mịn ráo, gọn đẹp�
🤍 2 ô tiện lợi, dễ mang theo để dặm lại trong ngày
Đặc biệt hợp với nàng thích nền đẹp nhanh – không cần nhiều bước, makeup đi học, đi làm hay đi chơi đều tiện ✨
📩 Nhắn Gà Cosmetic để được tư vấn tone phù hợp nha!
---------------------
📍 Gà Cosmetic – 148 Thích Quảng Đức, Long Khánh, Đồng Nai
🔗 Website: gacosmetic.com
🛍 Shopee | Lazada | TikTok | facebook |Instagram: .cosmetic
📦 Free ship nội ô Long Khánh từ 99K | Toàn quốc từ 249K
☎️ Hotline/Zalo: 0865.965.264-0865.840.270
🕘 8h–22h | 100% chính hãng – đổi trả trong 14 ngày
🎁 Tích điểm
27/08/2026
CHE PHỦ XỊN – NỀN VẪN MỎNG ĐẸP ✨
💫Rare Beauty Liquid Touch Brightening Concealer💫– chất kem mỏng nhẹ, dễ tán, giúp làm mờ quầng thâm, thâm mụn và vùng da không đều màu mà không cần apply quá dày.
💗 Mỏng nhẹ, tiệp da
💗 Che phủ tốt nhưng vẫn tự nhiên
💗 Finish đẹp, không làm nặng mặt
💗 Phù hợp makeup hằng ngày
Một em concealer dành cho nàng thích **che khuyết điểm vừa đủ nhưng da vẫn nhìn như da thật** ✨
📩 Nhắn Gà Cosmetic để được tư vấn tone phù hợp nha!
---
📍 Gà Cosmetic – 148 Thích Quảng Đức, Long Khánh, Đồng Nai
🔗 Website: gacosmetic.com
🛍 Shopee | Lazada | TikTok | facebook |Instagram: .cosmetic
📦 Free ship nội ô Long Khánh từ 99K | Toàn quốc từ 249K
☎️ Hotline/Zalo: 0865.965.264-0865.840.270
🕘 8h–22h | 100% chính hãng – đổi trả trong 14 ngày
🎁 Tích điểm đổi quà
⭐️ đăng kí thành viên mua lẻ giá sỉ
26/08/2026
✨THÂM MẮT, THÂM MỤN? ĐỂ HUDA “XỬ” TRƯỚC KHI ĐÁNH NỀN ✨**
**Che Khuyết Điểm Huda Beauty Fauxfilter Color Corrector 9ml** – kem hiệu chỉnh màu giúp **trung hòa vùng thâm, xỉn màu**, để lớp concealer phía sau lên màu đẹp và đều hơn.
🧡 **Texture:** kem mịn, dễ tán, không cần dùng quá nhiều.
✨ **Finish:** mỏng nhẹ, tiệp da, không làm nền bị dày.
Đặc biệt hợp nàng có **quầng thâm, thâm mụn hoặc vùng da không đều màu**, thích makeup nền gọn mà vẫn che khuyết điểm đẹp.
📩 **Inbox Gà để chọn màu corrector phù hợp với vùng da cần che nha!**
_____________________________________
📍 Gà Cosmetic – 148 Thích Quảng Đức, Long Khánh, Đồng Nai
🔗 Website: gacosmetic.com
🛍 Shopee | Lazada | TikTok | Facebook | Instagram: .cosmetic
📦 Free ship nội ô Long Khánh từ 99K | Toàn quốc từ 249K
☎️ Hotline/Zalo: 0865.965.264 – 0865.840.270
🕘 8h–22h | 100% chính hãng – đổi trả trong 14 ngày
🎁 Tích điểm đổi quà
⭐️ Đăng kí thành viên mua lẻ giá sỉ
26/08/2026
**NỀN MỎNG NHƯNG DA VẪN MỊN ĐẸP – CHANEL ULTRA LE TEINT VELVET ✨**
**Kem Nền Chanel Ultra Le Teint Velvet Blurring Smooth Effect** – dành cho nàng thích lớp nền **mỏng nhẹ, tự nhiên nhưng da nhìn mịn và đều màu hơn**.
🤍 **Texture:** dạng lỏng nhẹ, tán nhanh, không tạo cảm giác nặng mặt.
✨ **Finish:** semi-matte, hiệu ứng blur nhẹ giúp bề mặt da nhìn mịn hơn.
Hợp nàng thích makeup **hằng ngày, đi làm, đi học**, đặc biệt team không thích nền quá bóng nhưng vẫn muốn da nhìn đẹp tự nhiên.
📩 **Inbox Gà để được tư vấn tone màu phù hợp nha!**
______________________________________
📍 Gà Cosmetic – 148 Thích Quảng Đức, Long Khánh, Đồng Nai
🔗 Website: gacosmetic.com
🛍 Shopee | Lazada | TikTok | Facebook | Instagram: .cosmetic
📦 Free ship nội ô Long Khánh từ 99K | Toàn quốc từ 249K
☎️ Hotline/Zalo: 0865.965.264 – 0865.840.270
🕘 8h–22h | 100% chính hãng – đổi trả trong 14 ngày
🎁 Tích điểm đổi quà
⭐️ Đăng kí thành viên mua lẻ giá sỉ
Click here to claim your Sponsored Listing.
Category
Contact the business
Telephone
Website
Address
148 Thích Quảng Đức Phường Xuân An
Long Khanh
76465
Opening Hours
| Monday | 08:00 - 22:00 |
| Tuesday | 08:00 - 22:00 |
| Wednesday | 08:00 - 22:00 |
| Thursday | 08:00 - 22:00 |
| Friday | 08:00 - 22:00 |
| Saturday | 08:00 - 22:00 |
| Sunday | 08:00 - 22:00 |